เราสามารถส่งยาต้านไปต่างประเทศได้มั้ยครับ

กระดานสำหรับถาม-ตอบปัญหา และแลกเปลี่ยนความคิดเห็น เกี่ยวกับโรคเอดส์

เราสามารถส่งยาต้านไปต่างประเทศได้มั้ยครับ

Postby hivboi » 22 Jul 2009, 05:04

พอดีผมจะไปต่างประเทศประมาณ 4 เดือนอ่ะครับ พอดีบอกคุณหมอแล้วแต่คุณหมดให้ยาได้แค่สองกระปุก อยากทราบเราสามารถส่งยาไปยังต่างประเทศได้มั้ยครับ
hivboi

Re: เราสามารถส่งยาต้านไปต่างประเทศได้มั้ยครับ

Postby chan » 22 Jul 2009, 18:14

ได้สิครับทำไมจะไม่ได้ล่ะ
เป็นสิ่งสำคัญประจำตัวเรานี่นา

ถ้าไม่อยากให้คนรู้ตัวยา ก็หากระดาษมาเเปะทับ ซ้อนทับฉลากยาอีกที เเค่นี้ก็ไม่มีใครเห็นเเล้ว
เเล้วก็ส่งไปทางพัสดุ เเล้วค่อยไปรับปลายทาง
พวก บริการ Fedex หรือ การบินไทย อะไรพวกนี้
chan

Return to ปรึกษาปัญหาโรคเอดส์